shafi_banner

Kayayyaki

Dumi da Jin dadi Mai ɗaukar nauyi Karamin yumbu mai zafi

Takaitaccen Bayani:

Na'urar dumama yumbu mai ɗaukar nauyi na'urar dumama ce mai amfani da fasahar dumama yumbu don samar da zafi.Yawanci yana ƙunshi nau'in dumama yumbu, fan da thermostat.Lokacin da aka kunna na'urar, yumbura zai yi zafi kuma fan yana hura iska mai zafi zuwa cikin ɗakin.Irin wannan dumama yawanci ana amfani dashi don dumama kanana zuwa matsakaitan wurare kamar dakunan kwana, ofisoshi ko falo.Suna da šaukuwa kuma ana iya motsa su cikin sauƙi daga ɗaki zuwa ɗaki, yana mai da su mafita mai dacewa.Masu dumama yumbu kuma suna da ƙarfin kuzari kuma suna da aminci don amfani.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ta yaya injin ɗakin yumbura ke aiki?

Mai dumama dakin yumbu yana aiki ta amfani da abubuwan dumama yumbu don samar da zafi.Wadannan abubuwa ana yin su ne daga faranti na yumbu masu wayoyi ko nadi a cikin su, kuma idan wutar lantarki ta bi ta wadannan wayoyi sai su yi zafi su rika fitar da zafi zuwa dakin.Har ila yau, farantin yumbura suna ba da lokacin riƙe zafi mai tsawo, wanda ke nufin cewa suna ci gaba da fitar da zafi ko da bayan an kashe wutar lantarki.Zafin da injin ke haifarwa yana zagayawa cikin ɗakin ta fan, wanda ke taimakawa wajen rarraba dumin daidai gwargwado.Masu zafi na yumbu suna zuwa tare da sarrafa zafin jiki da mai ƙidayar lokaci don taimaka muku daidaita zafi bisa ga abubuwan da kuke so kuma don adana kuzari.Bugu da ƙari, an ƙera masu dumama ɗakin yumbu don zama lafiya, tare da fasali kamar kashewa ta atomatik idan akwai zafi mai yawa, yana mai da su ingantaccen zaɓi mai ƙarfi don dumama ƙananan wurare kamar ɗakin kwana, ofisoshi, ko wasu wuraren gida.

HH7261 yumbu dakin hita12
HH7261 yumbu dakin hita10

Ma'aunin Zafin Dakin yumbu

Ƙayyadaddun samfur

 • Girman Jiki: W118×H157×D102mm
 • Nauyi: Kimanin 820g
 • Tsawon igiya: kusan 1.5m

na'urorin haɗi

 • Jagoran koyarwa (garanti)

Siffofin samfur

 • Tunda ana iya daidaita kusurwar, zaku iya dumama ƙafafunku da hannaye tare da daidaitaccen ma'ana.
 • Aikin kashewa ta atomatik lokacin faɗuwa.
 • An sanye shi da firikwensin ɗan adam.Yana kunnawa ta atomatik lokacin da ya sami motsi.
 • Yana aiki sosai a ƙarƙashin tebur, a cikin falo, da kan tebur.
 • Za a iya sanya ɗan ƙaramin jiki a ko'ina.
 • Mai nauyi da sauƙin ɗauka.
 • Kudirin wutar lantarki kusan.8.1 yen a kowace awa
 • Tare da aikin daidaita kusurwa.
 • Kuna iya busa iska a kusurwar da kuka fi so.
 • Garanti na shekara 1.
HH7261 yumbu dakin hita11
HH7261 yumbu dakin hita08

Yanayin aikace-aikace

HH7261 yumbu dakin hita04
HH7261 yumbu dakin hita03

Shiryawa

 • girman kunshin: W172×H168×D127(mm) 900g
 • Girman akwati: W278 x H360 x D411 (mm) 8.5 kg, Yawan: 8

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana