shafi_banner

Kayayyaki

Canjin Adaftan Balaguro na Afirka ta Kudu zuwa Brazil

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur: Adaftar Balaguro na Afirka ta Kudu

Lambar samfurin: UN-EA010L

Launi: Fari

Adadin Kayayyaki: 4

Canja: A'a

Packing guda ɗaya: akwatin dillali tsaka tsaki

Jagora Carton: Katin fitarwa na daidaitattun


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Wutar lantarki 250V
A halin yanzu 16 a max.
Ƙarfi 4000W max.
Kayayyaki PP gidaje + sassan jan karfe
Sauya A'a
USB A'a
Packing Mutum Jakar OPP ko na musamman
Garanti na shekara 1

Fa'idodin KLY Afirka ta Kudu zuwa Adaftar Balaguro na Brazil tare da kantuna da yawa

Daidaituwar Plug Dual:Adaftan yana ba masu amfani damar haɗa na'urorin Afirka ta Kudu (Type M plugs) zuwa kantunan Brazil (Type N plugs) da kuma akasin haka, yana tabbatar da dacewa da tsarin lantarki na ƙasashen biyu.

Zane-zanen Multi-Outlet:Adaftan yana da kantuna da yawa, masu amfani zasu iya yin wuta ko cajin na'urori da yawa lokaci guda.Wannan yana da amfani musamman a yanayin da ake buƙatar amfani da na'urorin lantarki da yawa ko caji lokaci guda.

Yawanci don Tafiya:Matafiya da ke tafiya tsakanin Afirka ta Kudu da Brazil ko wasu ƙasashe masu ma'auni daban-daban za su iya amfana daga na'urar adaftar da ke ɗauke da matosai na Afirka ta Kudu da Brazil.Wannan yana rage buƙatar ɗaukar adaftan da yawa don wurare daban-daban.

Karami kuma Mai ɗaukar nauyi:Adaftar tafiye-tafiye da aka ƙera da kyau shine ya zama ɗan ƙarami kuma mai ɗaukar hoto, yana sauƙaƙa ɗauka a cikin jakunkunan balaguro.Dacewar samun adaftan adafta guda ɗaya wanda ke ɗaukar nau'ikan toshe da yawa na iya zama da fa'ida ga matafiya a kan tafiya.

Sauƙin Amfani:Tsarin toshe-da-wasa yana tabbatar da cewa adaftan yana da sauƙin amfani.Matafiya za su iya kawai shigar da shi cikin mashin bango, kuma nan take yana ba da mafita don yin caji ko amfani da na'urorinsu.

Rage Buƙatar Adafta da yawa:Tare da ƙira mai yawa wanda ke ɗaukar filogi na Afirka ta Kudu da Brazil, masu amfani za su iya yuwuwar rage buƙatar ɗaukar adaftan da yawa, sauƙaƙe saitin caji yayin tafiya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana