Irin ƙarfin lantarki | 110v-250v |
Igiya | 13A max. |
Ƙarfi | 3000W max. |
Kayan | PC Housing + sassan suttura |
Igiyar waya | A'a Gudanar da Gudanar da Haske |
Alib | 4 * USB-A, gaba ɗaya DC 5V / 3.1A 1 shekara gualanty |
Takardar shaida | Kowace ce |
Girman samfurin | 28 * 9.8 * 3cm. |
Girman Retail | 31.5 * 10.1 * 8.8cm |
Samfurin Samfurin Samfura | 0.6kg |
Q'TY / Jagora Carton | 50pcs |
Babban katun | 66 * 49 * 52cm |
Master CTN G.Weight | 33.4KGS |
Amfani da Kly na 6 na duniya
Umurruka: Powerarfin wutar lantarki 6 na samar da isasshen sarari don toshe abubuwa, firinji, samar da ingantattun na'urori da dacewa don ƙarfin na'urori da yawa a lokaci guda.
Haɗaɗɗun tashar jiragen ruwa na USB: 4 tashar jiragen ruwa na USB, Allunan, da sauran na'urori masu amfani kai tsaye ba tare da buƙatar ƙarin adafai ko caja ɗaya ba da caji ɗaya.
Tsarin adana sararin samaniya: ƙimar karfin iko da multalililaidaction na taimaka Ajiye sarari da rage yanayin gida ko kuma inda akwai na'urori masu iyaka ko inda akwai na'urori da yawa.
Ingancin ƙarfin kuzari: Tirfin ƙarfin wuta yana iya samun fasali-adana makamashi, kamar abubuwan ajiya mai ƙarfi, waɗanda ke kashe ikon jiran aiki kuma a rage yawan kuzari lokacin da ake amfani da na'urori.
Kly Power Strip tare da USB Port tare da dacewa, aminci, da kuma bayani mai amfani, sanya shi bayani don ƙarfin wuta da cajin na'urori da yawa a cikin mahalli da yawa.