Irin ƙarfin lantarki | 250V |
Igiya | 10A ko 16a max. |
Ƙarfi | 2500W Max. |
Kayan | PC Housing + sassan suttura |
Igiyar waya | 3 * 1.0mm2, jan karfe mai sarrafawa |
Alib | 2 USB-wata tashar jiragen ruwa, 5V / 1A (tashar jiragen ruwa) |
Igiyar waya | 3 * 1mm2, waya ta tagulla, tare da Italiyanci toshe |
Mutum fakiti | Jakar zalunci ko musamman |
1 shekara gualanty | |
Takardar shaida | Kowace ce |
QTYY / Master CTN | 24PCS / CTN |
Girman CTN | 31x26x23cm |
Aminci:Takaddun shaida ya tabbatar da cewa karfin wutar lantarki ta hadu da ka'idodin amincin Turai, samar da kariya ga haɗarin lantarki kamar sujires.
Askar:Haɗakawa na abubuwa 4 da kebul na tashar jiragen ruwa guda biyu yana ba da damar caji na lokaci ɗaya da ƙarfin na'urori da yawa, sanya shi mafi kyawun na'urori da abubuwan lantarki da lantarki.
Haske:Canja wurin sarrafawa yana ba da damar sauƙaƙe na'urori masu haɗin, kyale masu amfani su juya su duka ko a lokaci ɗaya.
Tsarin adana Sarari:Matsakaicin tsari na ƙarfin ƙarfin ƙarfin yana sa ya dace da amfani a saiti daban-daban, haɗawa, da tafiya, inda sarari na iya iyakance.
Tabbacin inganci:Markuse Mark ɗin ya nuna yarda da lafiyar Turai, amincin Turai, da ka'idojin kare muhalli, tabbatar da ingantaccen samfurin.
Ka'idodi:Tsarin wutar Italiya yana tabbatar da cewa an tsara tsiri na wutar lantarki don yin aiki tare da ƙa'idodin lantarki da kuma abubuwan da aka saba samu a Italiya, suna ba da haɗin kai cikin mahalli daban-daban.
A cewar Ikon wutar lantarki ta Italiya tare da kantuna 4, Usb-A mashigai, da kuma daidaitawa guda ɗaya na samar da kayayyaki masu yawa.